વલસાડ : ખંડણીખોર સલીમ બારવાટીયાએ જેલમાંથી આપી વેપારીને ધમકી

વાપીના જલારામ ખમણના માલિકને જેલમાં રહેલાં કોર્પોરેટર સલીમ બારવટીયાએ ફરીયાદ પાછી ખેંચી લેવા માટે ધમકી આપી હોવાની ઘટના સામે આવી છે. બનાવ અંગે વાપી ટાઉન પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાતા તપાસનો ધમધમાટ શરૂ થયો છે.

સંઘપ્રદેશ દમણ નગરપાલિકાના કાઉન્સિલર સલીમ બારવટિયા સામે વધુ એક ફરિયાદ વાપી ટાઉન પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાઇ છે. ખંડણી માંગવાના ગુનામાં હાલ જેલમાં રહેલાં સલીમ બારવટીયા સામે જલારામ ખમણના માલિક કલ્પેશ પોપટે બંદુકની અણીએ ખંડણી માંગવાની ફરિયાદ નોંધાવી છે.ખંડણી, વ્યાજખોરી અને અપહરણ સહિતના ગંભીર આક્ષેપો બદલ તેમની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. હાલ જેલમાં રહેલાં સલીમે જેલમાંથી ફોન કરી જલારામ ખમણના માલિકને ફરીયાદ પાછી ખેંચી લેવા માટે ધમકી આપી હોવાની ઘટના સામે આવી છે.
ફરિયાદીએ વાપી ટાઉન પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવતાં પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

TheLogicalNews

Disclaimer: This story is auto-aggregated by a computer program and has not been created or edited by TheLogicalNews. Publisher: Connect Gujarat Gujarati

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *