మాస్కుల్లేకుండానే టీమిండియా ప్రాక్టీస్‌

మాస్కులతో సాధన చేసిన బంగ్లా ఆటగాళ్లు!

దిల్లీ: దేశరాజధాని దిల్లీలో వాయుకాలుష్యం పెరిగిపోవడంతో శుక్రవారం అత్యవసరస్థితిని ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. అరుణ్‌జైట్లీ స్టేడియంలో భారత్‌ X బంగ్లాదేశ్‌ జట్ల మధ్య ఆదివారం తొలి టీ20 జరగనుంది. ఈ నేపథ్యంలో ఇరుజట్ల ఆటగాళ్లు శుక్రవారం ఇన్‌డోర్‌లో ప్రాక్టీస్‌ చేయాల్సిఉన్నా స్టేడియంలోనే సాధన చేశారు. పొగమంచు అధికంగా ఉన్నా భారత ఆటగాళ్లు మాస్కులు లేకుండా సాధన చేయడం విశేషం. ప్రధాన కోచ్‌ రవిశాస్త్రి, బ్యాటింగ్‌ కోచ్‌ విక్రమ్‌ రాఠోడ్‌ల ఆధ్వర్యంలో రోహిత్‌శర్మ, శిఖర్‌ ధావన్‌, కేఎల్‌ రాహుల్‌తో పాటు మరికొందరు సాధన చేశారు. అయితే బంగ్లా ఆటగాళ్లు మాత్రం కాసేపు మాస్కులు ధరించినా పరిస్థితులు మారాక వాటిని తీసిసాధన చేశారు.

బీసీసీఐ అధ్యక్షుడు సౌరభ్‌ గంగూలీ ఈ విషయంపై తాత్కాలిక కెప్టెన్‌ రోహిత్‌శర్మతో చర్చించారు. ఆటగాళ్లు ఎలాంటి ఇబ్బంది పడటం లేదని, గాలి నాణ్యత క్షీణించినా అదేమీ ప్రభావం చూపటంలేదని రోహిత్‌, దాదాకు వివరించాడు. బంగ్లా కోచ్‌ డొమింగో మాట్లాడుతూ ‘ఇక్కడి వాతావరణం ఆహ్లాదంగా ఉంది, ఉక్కపోత లేదు. పొగమంచు మాత్రం తీవ్రంగా ఉంది. ఆ సమస్య ఇరుజట్లకూ సమానమే. ఈ విషయంపై ఎటువంటి ఫిర్యాదులు చేయడం లేదు. కళ్లు మండినా, గొంతు నొప్పి కలిగినా వీటివల్ల ఆటగాళ్లు చనిపోయే పరిస్థితి లేదు’ అని తీవ్రంగా వ్యాఖ్యానించాడు.

TheLogicalNews

Disclaimer: This story is auto-aggregated by a computer program and has not been created or edited by TheLogicalNews. Publisher: Eenadu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *