‘నా ఫోన్‌ ట్యాప్‌ చేశారు..ఆధారాలున్నాయి’

కేంద్రంపై మండిపడ్డ మమతా బెనర్జీ

కోల్‌కతా: తన ఫోన్‌ ట్యాపింగ్‌కు గురైందని పశ్చిమ బెంగాల్‌ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ అనుమానం వ్యక్తం చేశారు. గుర్తుతెలియని నంబర్ల నుంచి తనకు వాట్సాప్‌ సందేశాలు వస్తున్నాయని వెల్లడించారు.

‘ఇది చాలా తీవ్రంగా పరిగణించాల్సిన విషయం. ఈ విషయంలో చర్యలు తీసుకోవాల్సిందిగా నేను ప్రధానమంత్రిని కోరుతున్నాను. ఇలా ఫోన్లు ట్యాపింగ్‌కు గురవుతుంటే మాట్లాడే స్వేచ్ఛ ఎలా ఉంటుంది. ఫోన్లో కూడా మనం స్వేచ్ఛగా మాట్లాడలేకపోతే ఇక మనకు ఏం స్వాతంత్ర్యం వచ్చినట్లు? కేంద్రం ఇప్పటికే నా ఫోన్‌ను ఎన్నోసార్లు ట్యాప్‌ చేయించింది.
దీనికి సంబంధించిన ఆధారాలు నా దగ్గర ఉన్నాయి. ఈ విషయం కేంద్ర ప్రభుత్వానికి కూడా తెలుసు. కేంద్రంతోపాటు మరో రెండు, మూడు రాష్ట్రాలు కూడా కలిసే ఈ పని చేశాయి. వాటి పేర్లు నేను బయటకు వెల్లడించను. కానీ, వాటిలో ఒక రాష్ట్రంలో భాజపా అధికారంలో ఉంది’ అని ఆరోపించారు.

TheLogicalNews

Disclaimer: This story is auto-aggregated by a computer program and has not been created or edited by TheLogicalNews. Publisher: Eenadu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *